Liên minh All4One Đế quốc quật khởi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Liên minh All4One Đế quốc quật khởi

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

HS Luong Chau hoi dong em ne^^

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
kisilove
Thường Dân

HS Luong Chau hoi dong em ne^^ Empty
Bài gửiTiêu đề: HS Luong Chau hoi dong em ne^^   HS Luong Chau hoi dong em ne^^ Icon_minitimeFri Jan 02, 2009 11:53 pm

hic da~ man qua bi 4 thang HS Luong Chau hoi dong.

HS Luong Chau hoi dong em ne^^ 4danh1uq6

bi cai tool tinh damage sai lam chet the tham qua' ^^! No Mad

Thu dc 1 dua, nhung ma thiet hai ko nho ti nao!!! Smile
HS Luong Chau hoi dong em ne^^ 1duasp2

Tan cong lai 1 thang, sau khi choi chien thuat vuon khong nha trong(so cai tool tinh sai nua~ chac an mai luon). Very Happy
HS Luong Chau hoi dong em ne^^ 2duafc0

con 2 dua nua~ cung hok biet lam sao de chong lai khi luc luong cua tui no cha biet, ma sang som lai phai di cong chuyen hok thuc dem dc, au cung la so phan cham dut o day. scratch
HS Luong Chau hoi dong em ne^^ 2duaconlaixh4
Trong khi cac ban trong lien minh lai o qua xa. Neu cac ban trong lien minh ranh roi thi vieng qua 4 thang nay dum toa do cua bon no ne.
127/122
98/63
173/25
180/19
Neu minh tu thu thanh cong se goi tiep cho anh em vai tam hinh nua~ de xem choi, con neu chet thi cung goi cho anh em xem minh da~ chien dau den hoi tho cuoi cung nhu the nao ^^! pale
Chuc lien minh nam moi dc nhiu thang loi, va ngay cang co nhiu danh thanh, HAPPY NEW YEAR!!!

Được sửa bởi kisilove ngày Sun Jan 04, 2009 1:16 pm; sửa lần 1.
ChuTước
Minh chủ
ChuTước

Bài gửiTiêu đề: Re: HS Luong Chau hoi dong em ne^^   HS Luong Chau hoi dong em ne^^ Icon_minitimeSat Jan 03, 2009 10:06 am

Like a Star @ heaven chúc thủ thành công nhé What a Face thất bại thì sẽ có chi viện
kisilove
Thường Dân

Bài gửiTiêu đề: Re: HS Luong Chau hoi dong em ne^^   HS Luong Chau hoi dong em ne^^ Icon_minitimeSat Jan 03, 2009 1:49 pm

hix, danh bai dc 3/4 dua, dang chuan bi danh lai thang kia thi binh linh chet doi^^ hix hix thiet, h chi con lai phan nua~ quan lai bi 2 thang danh tiep, chac banh roai^^
DarkCloud
Thường Dân

Bài gửiTiêu đề: Re: HS Luong Chau hoi dong em ne^^   HS Luong Chau hoi dong em ne^^ Icon_minitimeSat Jan 03, 2009 10:10 pm

KO thong bao som,anh em tai tro thoc lua cho ne bounce
kisilove
Thường Dân

Bài gửiTiêu đề: Re: HS Luong Chau hoi dong em ne^^   HS Luong Chau hoi dong em ne^^ Icon_minitimeSun Jan 04, 2009 1:07 pm

dem thu 7 rang sang chu nhat, 6 thang hs luong chau vao danh, cuop tong cong chua dc 80k tai nguyen(hom nao minh goi hinh cho xem, vi bi cuop nen hok dam post),hix chi co 1 cai la tui no dem xe ban da danh trung thanh tui.
bu lai theo minh tinh toan thang silent hero neu hok co nguoi tiep lua hoac tiep cham thi linh cua no chet doi te lam cung phan nua~ giong tui, vi bi tui dap nguoc lai cuop 110k moi loai^^ ha ha 4 danh 1, roai 6 danh 1,
2 tran cha dc gi ho^ ho^ HS Luong Chau tuan nay thiet hai ko nho~ nhi:))
Sau tran thu nay tuan sau tui danh lai bon no 2 thang Hs gan tui bi tui dap het linh roi, bao dam trong vong it nhat 1 thang tui no bi tui dap ngay 2 lan (nghe cu nhu la uong thuoc bo~) Smile)
danh hoi dong ma lai thiet hai nhiu hon, hinh nhu bon no chi giong cho' can theo chu. chi dc cai dong Razz Smile)
Uoc gi minh co vai chuc thanh lien minh minh ben nay danh hoi dong HS Luong Chau cho bon xem ^^.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: HS Luong Chau hoi dong em ne^^   HS Luong Chau hoi dong em ne^^ Icon_minitime

HS Luong Chau hoi dong em ne^^
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Huyết Sát Duyễn Châu
» Thông báo cho toàn thể anh em ở khu vực Duyễn châu
» Thảo phạt chư hầu Dực Châu Quốc
» Trận thủ của HeroVN o U Châu với Huyết Sát