Liên minh All4One Đế quốc quật khởi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Liên minh All4One Đế quốc quật khởi

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Huyết Sát Duyễn Châu

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
duckmads
Thường Dân

Huyết Sát Duyễn Châu Empty
Bài gửiTiêu đề: Huyết Sát Duyễn Châu   Huyết Sát Duyễn Châu Icon_minitimeSat Dec 06, 2008 11:04 pm

Mình thấy các cậu nói về HS Duyễn Châu yếu quá. King với mình là hảo hữu nên từ lâu đã có giao ước không đánh nhau. Embe thấy vậy nên cũng đã pm mình đình chiến lâu dài. Giờ Duyễn Châu Huyết Sát cũng chẳng còn mấy ai, nên các cậu có thể nói là chiếm quyền kiểm soát Duyễn Châu. Nhưng mình thấy các cậu cũng đừng nên nói quá như thế. Vì quả thực HS Duyễn Châu không hề yếu. Mình lấy tư cách cựu PMC Huyết Sát xin mạn phép thách đấu 1 vs 1 tại Duyễn Châu.
Thể thức như sau :
- Mỗi bên công 1 trận, công vào thủ đô. Không có viện binh.
- Bên công xài thập luyện + sao tướng + bùa thủy yêm, không thạch hỗ trợ .
- Bên thủ xài thập luyện + sao tướng + tường thành + hỏa thiêu, ko thạch hỗ trợ.
- Bên nào bỏ thành trống coi như thua.
Điểm số tính theo máu tướng sau mỗi trận đấu, bên nào mất tổng máu nhiều hơn coi như thua.

Cuộc đấu này chỉ mang tính giao lưu hữu nghị, không mang tính ăn thua.
Nếu mình thua, Duyễn Châu thuộc quyền kiểm soát của A4O HS sẽ không còn lời nào ở Duyễn Châu. Còn nếu ngược lại mong rằng các cậu sẽ không post những bài như vậy trên 4 room nữa và tại Duyễn Châu cũng không đánh người HS nữa.
HipXongCuop
Phó Minh Chủ

Bài gửiTiêu đề: Re: Huyết Sát Duyễn Châu   Huyết Sát Duyễn Châu Icon_minitimeSat Dec 06, 2008 11:27 pm

mình xin hỏi 2 lm đánh nhau giờ rủ ra solo 1 người mạnh là chủ 1 châu à
all4 ko phải tất cả đều mạnh nhưng đoàn kết hơn các bạn nhiều từ khi các bạn ào ạt lập chi nhánh hs đã trở nên loãng chỉ đông mà ko hiểu 1 câu binh thư thời tam quốc ai cũng biết "binh quý hồ tinh bất quý hồ đa" việc chia lm thành các phân đàn đã làm thông tin và chiến báo chậm với lại ở chung 1 châu làm mc lm ở châu đó cứ nghĩ mình là mạnh sao ko nhìn lai các chiến báo mc hs ở dực châu tuấnsaker mc hs ở giang châu toànsaker hay mc hs ở tư lệ chỉ có việc lên dd mà spam hay khoe đồ có thấy bao giờ tham gia chiến đấu
*lời cuối 1 người mạnh ko có nghĩa là lm mạnh duck ko tham chiến bao lâu rồi giở nhảy vào đòi solo anh em all4 phải đổ máu mới có ngày nay bạn ở ko vào giành vinh quang cho bản thân a Very Happy
duckmads
Thường Dân

Bài gửiTiêu đề: Re: Huyết Sát Duyễn Châu   Huyết Sát Duyễn Châu Icon_minitimeSun Dec 07, 2008 12:51 am

@HipXongCuop : ở Duyễn Châu hầu như mình không đánh bất kì 1 thành viên A4O nào, và như mình được biết thì A4O ko hề bị chết oan quân do thủ lần nào. Còn Hipxongcuop bảo mình không tham chiến mấy tuần nay thì hoàn toàn sai lầm đấy. Cậu có thể pm khuongtunhant4 minh chủ chi nhánh 2 của Địa Ngục để biết thêm chi tiết nhé. Hiện giờ hắn trở thành bạn chat của mình rùi đấy.
ChuTước
Minh chủ
ChuTước

Bài gửiTiêu đề: Re: Huyết Sát Duyễn Châu   Huyết Sát Duyễn Châu Icon_minitimeSun Dec 07, 2008 12:52 am

duckmads đã viết:
@HipXongCuop : ở Duyễn Châu hầu như mình không đánh bất kì 1 thành viên A4O nào, và như mình được biết thì A4O ko hề bị chết oan quân do thủ lần nào. Còn Hipxongcuop bảo mình không tham chiến mấy tuần nay thì hoàn toàn sai lầm đấy. Cậu có thể pm khuongtunhant4 minh chủ chi nhánh 2 của Địa Ngục để biết thêm chi tiết nhé. Hiện giờ hắn trở thành bạn chat của mình rùi đấy.
duck nếu online có thể buzz mình ở yahoo nhé
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Huyết Sát Duyễn Châu   Huyết Sát Duyễn Châu Icon_minitime

Huyết Sát Duyễn Châu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Trận thủ của HeroVN o U Châu với Huyết Sát
» Thông báo cho toàn thể anh em ở khu vực Duyễn châu
» HS Luong Chau hoi dong em ne^^
» Thảo phạt chư hầu Dực Châu Quốc